กิจกรรมประชุมภาคีเครือข่ายเพื่อขยายผลการขับเคลื่อนโครงการสถานศึกษาสีขาว
โรงเรียนตะดอบวิทยาร่วมกับกลุ่มโรงเรียนภาคีเครือข่าย ได้แก่ โรงเรียนบ้านจานหนองคู โรงเรียนจินดาวิทยาคาร 3 โรงเรียนบ้านโพนแดง โรงเรียนบ้านก่อโนนหล่อง โรงเรียนบ้านแกประชาสามัคคี ได้ร่วมกิจกรรมประชุมภาคีเครือข่ายเพื่อขยายผลการขับเคลื่อนโครงการสถานศึกษาสีขาว ขึ้นเมื่อวันที่ 15 มกราคม 2567 ณ หอประชุมโรงเรียนตะดอบวิทยา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อกำกับ ติดตาม ขยายผลการดำเนินงานของการสถานศึกษาสีขาวปลอดยาเสพติดและอบายมุข และให้ความรู้เรื่องโทษและพิษภัยของยาเสพติด
โดยได้รับความอนุเคราะห์จากเจ้าหน้าที่ตำรวจ สภ.หนองไฮ
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2024/01/419915237_122102214482186052_5066325544093780190_n-1024x768.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2024/01/419932114_122102220200186052_2369938745139731457_n-1024x768.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2024/01/419915806_122102220188186052_1830680574614382433_n-1024x768.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2024/01/419712195_122102220170186052_7400228173810317109_n-1024x768.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2024/01/419924924_122102219480186052_2122918872653572803_n-1024x768.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2024/01/419834420_122102219246186052_7248042261969951005_n-1024x768.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2024/01/419926051_122102216324186052_8848714263086664715_n-1024x768.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2024/01/419671129_122102214638186052_5063824751129832303_n-1024x768.jpg)