ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนคนเก่ง เด็กหญิงขวัญชนก สิงหันต์ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1
เด็กหญิงขวัญชนก สิงหันต์ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กิจกรรมการแข่งขัน การอ่านจับใจความ ระดับชั้น ม.1-3 โครงกาารักภาษาไทยเนื่องในสัปดาห์ภาษาไทยแห่งชาติปี 2566 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 ฝึกซ้อมโดยนางสาวรัชดากร หมื่นมะโน อำนวยการฝึกซ้อมโดยนางวิชุดา ชัยชาญ ผู้อำนวยการโรงเรียนตะดอบวิทยา
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/09/356146955_582960290695166_7583349161018407294_n-1024x576.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/09/355906197_582960310695164_5409444035495249817_n-1024x546.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/09/356637875_582960214028507_930483948321742734_n.jpg)