ผอ.นวพร ทองสมบัติ และเจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 ร่วมให้กำลังใจนักเรียน ในการอบรมเชิงปฏิบัติการ เตรียมความพร้อมเพื่อเสริมสร้าง ทักษะในการดำเนินงาน TO BE NUMBER ONE dancercise
ขอขอบคุณท่าน ผอ.นวพร ทองสมบัติ และเจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 ร่วมให้กำลังใจนักเรียน ในการอบรมเชิงปฏิบัติการ เตรียมความพร้อมเพื่อเสริมสร้าง ทักษะในการดำเนินงาน TO BE NUMBER ONE dancercise กิจกรรม เข้าค่ายแสดง FLAS MOR DANCERCISE และผลการประกวด To Be Number One ระหว่างวันที่ 5 – 8 กันยายน 2566 ณ โรงแรมพรหมพิมาน อำเภอเมืองจังหวัดศรีสะเกษ
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/09/375335107_622914530033075_8946179712193344068_n-1024x768.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/09/375289046_622914463366415_6009896860879147003_n-1024x768.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/09/375300162_622914426699752_4368253967641343204_n-1024x768.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/09/375455320_622914036699791_1575206882082633604_n-1024x577.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/09/375316911_622914026699792_8493535142704561428_n-1024x577.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/09/375055587_622914010033127_5007570284497243215_n-1024x768.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/09/ฃ-1024x768.jpg)
![](http://tadob.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/09/375058434_622913250033203_6907548102694661980_n-1024x768.jpg)